สุขสันต์วันปีใหม่ไทย 2565 “รดน้ำ สงกรานต์ เบิกบานวิถีไทย” สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ เข้าร่วมงานประเพณีสงกรานต์อนุรักษ์วัฒนธรรมไทยประจำปี 2565 โดยมีนายกสภามหาวิทยาลัย ศาสตราจารย์ ดร.วิจิตร ศรีสอ้าน เป็นประธานในพิธี ร่วมกับทีมผู้บริหาร นำโดย อธิการบดี รองศาสตราจารย์ ดร.มานิตย์ จุมปา คณาจารย์และบุคลากรของ มสธ โดยพร้อมเพรียงกัน ด้วยบรรยากาศที่ อบอุ่น เป็นกันเองและสนุกสนานแบบ New normal เมื่อวันที่ 5 เมษายน 2565 #สงกรานต์2565 #สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์
![](https://nurs.stou.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/277775378_1390544311358711_1514303011350260948_n-1024x768.jpg)
![](https://nurs.stou.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/277788637_1390544444692031_8541544476599063799_n-1024x768.jpg)
Post Views: 1,193