สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ได้จัดโครงการเชิญผู้เชี่ยวชาญชาวต่างประเทศมาเป็นวิทยากร ประจำปีงบประมาณ 2563 เรื่อง การปฏิบัติและการศึกษาทางการพยาบาล
กับเทคโนโลยีสารสนเทศ การสื่อสาร และดิจิทัล (Nursing Practice and Education with Information Communication and Digital Technology)
![](https://nurs.stou.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/เชิญผู้เชี่ยวชาญ-63_๒๐๑๑๐๙_15-e1643858415387-1-1024x450.jpg)
สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ได้จัดโครงการเชิญผู้เชี่ยวชาญชาวต่างประเทศมาเป็นวิทยากร ประจำปีงบประมาณ 2563 เรื่อง การปฏิบัติและการศึกษาทางการพยาบาล
กับเทคโนโลยีสารสนเทศ การสื่อสาร และดิจิทัล (Nursing Practice and Education with Information Communication and Digital Technology) เมื่อวันที่ 30 สิงหาคม 2563 เป็นการจัดประชุมแบบออนไลน์ ผ่านโปรแกรม Microsoft Teams