ขอแสดงความยินดีแก่นักศึกษาและศิษย์เก่าดีเด่น ประจำปีการศึกษา 2562 Post author: Post published:04/09/2020 Post category:ประชาสัมพันธ์ทั่วไป สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช ขอแสดงความยินดีแด่ คุณสุภาพร จันทร์สาม คุณรฏิมา อารีรักษ์ และคุณธันย์สิตา ยอดอ่อน ที่ได้รับโล่ประกาศเกียรติคุณ นักศึกษา และศิษย์เก่าดีเด่น ด้านผลงานเด่น ประจำปีการศึกษา 2562 Post Views: 1,179 You Might Also Like สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ร่วมกับชมรมบัณฑิตพยาบาลศาสตร์ มสธ. ร่วมกิจกรรมเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 26/07/2019 สวัสดีปีใหม่ รศ.ดร.ทองอินทร์ วงศ์โสธร และรศ.สายหยุด นิยมวิภาต 31/01/2020 ประชาสัมพันธ์โครงการประชุมวิชาการเนื่องในโอกาสวันสถาปนามหาวิทยาลัยครบ 44 ปี เรื่อง “นวัตกรรมการพยาบาลสู่ความก้าวหน้าทางวิชาชีพ” จัดโดยสาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ร่วมกับชมรมบัณฑิตสาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มสธ. 17/08/2022
สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ร่วมกับชมรมบัณฑิตพยาบาลศาสตร์ มสธ. ร่วมกิจกรรมเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 26/07/2019
ประชาสัมพันธ์โครงการประชุมวิชาการเนื่องในโอกาสวันสถาปนามหาวิทยาลัยครบ 44 ปี เรื่อง “นวัตกรรมการพยาบาลสู่ความก้าวหน้าทางวิชาชีพ” จัดโดยสาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ร่วมกับชมรมบัณฑิตสาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มสธ. 17/08/2022