![You are currently viewing ขอแสดงความยินดีแก่ ผศ.ดร.เรณุการ์ ทองคำรอด](https://nurs.stou.ac.th/wp-content/uploads/2020/02/S__22396973.jpg)
ขอแสดงความยินดีแก่ ผศ.ดร.เรณุการ์ ทองคำรอด
- Post author:
- Post published:06/02/2020
- Post category:ประชาสัมพันธ์ทั่วไป
You Might Also Like
![Read more about the article สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ เข้าอวยพรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ปีพุทธศักราช 2562 แด่ รองศาสตราจารย์ ดร.ทองอินทร์ วงศ์โสธร](https://nurs.stou.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/สวัสดีปีใหม่-อ.ทองอินทร์-1-300x240.jpg)
สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ เข้าอวยพรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ปีพุทธศักราช 2562 แด่ รองศาสตราจารย์ ดร.ทองอินทร์ วงศ์โสธร
![Read more about the article ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.สุทธีพร มูลศาสตร์ ผู้ได้รับทุนสนับสนุนงานวิจัยพื้นฐานตามพันธกิจของหน่วยงาน จากกองทุนส่งเสริมวิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม (กสว.)ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565](https://nurs.stou.ac.th/wp-content/uploads/2022/02/S__5464155-225x300.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.สุทธีพร มูลศาสตร์ ผู้ได้รับทุนสนับสนุนงานวิจัยพื้นฐานตามพันธกิจของหน่วยงาน จากกองทุนส่งเสริมวิทยาศาสตร์ วิจัย และนวัตกรรม (กสว.)ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565
![Read more about the article สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ร่วมกับชมรมบัณฑิตพยาบาลศาสตร์ มสธ. จัดกิจกรรม “สรงน้ำพระและรดน้ำขอพรผู้ใหญ่เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปี พ.ศ. 2562”](https://nurs.stou.ac.th/wp-content/uploads/2019/08/306947_0-300x169.jpg)