Congratulations on your graduation !!! สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช ขอแสดงความยินดีแก่บัณฑิตและมหาบัณฑิต สาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ทุกท่านด้วยนะคะ :) Post author: Post published:18/12/2020 Post category:ประชาสัมพันธ์ทั่วไป Post Views: 1,179 You Might Also Like ขอเชิญมหาบัณฑิตพยาบาลศาสตร์ มสธ. ถ่ายภาพร่วมกับคณาจารย์และเพื่อนบัณฑิต🌸วันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2566 เวลา 9.30 น. จุดนัดพบ: ณ ซุ้มถ่ายภาพสาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ ริมสระน้ำ หลังจากนั้นจะไปถ่ายภาพ ณ ห้องสมเด็จพระปกเกล้า อาคารบรรณสาร ชั้น 2 20/06/2023 ขอแสดงความยินดีและภาคภูมิใจกับ รศ.ดร.บุญทิพย์ สิริธรังศรี ได้วิทยะฐานะตำแหน่ง Senior Fellow ของ Advance HE ประเทศอังกฤษ 31/01/2019 ขอประชาสัมพันธ์โครงการประชุมวิชาการ เรื่อง “Leading innovation through nirsing education in the Yerevan 2022” บรรยายเป็นภาษาอังกฤษ โดย Professor Dr.Paul Ratanasiripong from Educational Leadership Department, California State University ทั้งนี้ไม่มีค่าใช้จ่าย หน่วยคะแนนการศึกษาต่อเนื่องอยู่ระหว่างการยื่นขอจากสภาการพยาบาล 16/06/2022
ขอเชิญมหาบัณฑิตพยาบาลศาสตร์ มสธ. ถ่ายภาพร่วมกับคณาจารย์และเพื่อนบัณฑิต🌸วันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2566 เวลา 9.30 น. จุดนัดพบ: ณ ซุ้มถ่ายภาพสาขาวิชาพยาบาลศาสตร์ ริมสระน้ำ หลังจากนั้นจะไปถ่ายภาพ ณ ห้องสมเด็จพระปกเกล้า อาคารบรรณสาร ชั้น 2 20/06/2023
ขอแสดงความยินดีและภาคภูมิใจกับ รศ.ดร.บุญทิพย์ สิริธรังศรี ได้วิทยะฐานะตำแหน่ง Senior Fellow ของ Advance HE ประเทศอังกฤษ 31/01/2019
ขอประชาสัมพันธ์โครงการประชุมวิชาการ เรื่อง “Leading innovation through nirsing education in the Yerevan 2022” บรรยายเป็นภาษาอังกฤษ โดย Professor Dr.Paul Ratanasiripong from Educational Leadership Department, California State University ทั้งนี้ไม่มีค่าใช้จ่าย หน่วยคะแนนการศึกษาต่อเนื่องอยู่ระหว่างการยื่นขอจากสภาการพยาบาล 16/06/2022